โรงเรียนพงษ์สวัสดิ์วิทยานุเคราะห์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โรงเรียนพงษ์สวัสดิ์วิทยานุเคราะห์

ศิษย์เก่าโรงเรียนพงษ์สวัสดิ์วิทยานุเคราะห์

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ยินดีต้อนรัีบลูกพ่อเลี้ยงทุกท่าน เข้าสู่รั้วพงษ์สวัสดิื์วิทยานุเคราะห์ อีกครั้ง

เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...

Go down 
jk_zhuo
เบิดเบิด
Admin
yoza
pump
nai
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nai
กำลังสอบเข้า

เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeMon Feb 01, 2010 6:13 am

ผมว่าเราน่าจะมีการจัดงานเลี้ยงแบบรวมพลศิษย์เก่านะครับ แบบว่าอยากเจอเพื่อนๆ แล้วก้อคุณครูน่ะครับ cheers
ขึ้นไปข้างบน Go down
pump

เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 9:41 pm

สงกรานต์งัยครับ

ตามที่ Doctorslum ได้เกริ่นไว้
yoza
รอสัมภาษณ์
รอสัมภาษณ์
yoza

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeWed Mar 03, 2010 1:58 pm

ทุกปี ประมาณสงกรานต์ ทำบุญ ที่วัดศรีบุญโยง ครับบบบบบบบบ
http://www.design102.com
Admin
รอสัมภาษณ์
รอสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 12:14 pm

เดี๋ยวไกล้ สงกรานต์คงได้แจ้งให้ทราบกันอีกทีนะครับ
http://pwslampang.forumotion.com
เบิดเบิด
เบิดเบิด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:06 pm

ถ้าใครรู้ช่วยบอกน่อยนะคับ
แบบว่าวัยรุ่นใจร้อน..
555
jk_zhuo
jk_zhuo

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeTue May 18, 2010 11:23 am

มีเมื่อไหร่ บอกด้วยจร้า

ขอบคุณล่วงหน้า มากมาย
payon
payon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 10:11 pm

คับผม คิดถึงเพื่อนๆมากเลยคับ
ก้อจบมาประมาณ 18 ปี อะคับ
เพื่อนๆ 3/3 รุ่น 36 ว่าไงคับ
เทียม
รอสัมภาษณ์
รอสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeThu Nov 25, 2010 3:28 pm

เช่นกันคับ รุ่น36 3/3 มีงานเมื่อไหร่บอกด้วยเน้อ
kanokwan_penuja
kanokwan_penuja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 10:37 pm

มีวันไหนแจ้งด้วยนะคะ อยากให้มีมากๆๆๆ เลยค่ะ What a Face
kan2525

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeFri Dec 17, 2010 4:30 pm

งานรดน้ำดำหัว มีทุกปีนะคะ วันที่ 14 เมย. 081-5504495
kan2525

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...   เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ... I_icon_minitimeFri Dec 17, 2010 4:33 pm

งานรดน้ำดำหัว มีทุกปีนะคะ วันที่ 14 เมย. Smile
รุ่น 2525 คะ จบมา 30 ก่าปีแล่ว

เราน่าจะมีงานเลี้ยงรวมศิษย์เก่านะ...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1